Android Tivi 32 inch HD E32HAC110 là dòng tivi 32 inch mới nhất của Casper mang đến trải nghiệm ấn tượng về hình ảnh và âm thanh với mức giá phải chăng.
Ưu điểm nổi bật của Android Tivi Casper 32 Inch HD E32HAC110
Thiết kế nhỏ gọn phù hợp với mọi không gian
Với kích thước màn hình 32 inch, chiếc tivi này phù hợp với nhiều không gian khác nhau, từ phòng khách, phòng ngủ đến các không gian nhỏ hơn như phòng làm việc hoặc nhà trọ.
Hình ảnh sắc nét với độ phân giải HD
E32HAC110 được trang bị màn hình HD cùng tần số quét 60Hz sẽ mang đến hình ảnh sắc nét, chi tiết và trung thực. Đặc biệt, công nghệ bảo vệ mắt giúp giảm tác động tiêu cực khi xem tivi trong thời gian dài, đảm bảo sức khỏe cho người dùng.
Công nghệ HDR10 nâng cao chất lượng hiển thị
Tivi cho âm thanh sống động với công nghệ Dolby Digital Plus
Hệ điều hành Android với kho ứng dụng đa dạng
Google Tivi QLED TCL 4K 55 inch 55Q636